ราคา 5600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 160000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ Life @ Ladprao 18 | ไลฟ์ @ ลาดพร้าว 18 | Life ลาดพร้าว 18 | ไลฟ์ ลาดพร้าว 18

admin wealthiness
0926905445
2023-07-06 15:31:28.0
เลขที่ประกาศ: 448950
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ไลฟ์ ลาดพร้าว 35.98 ตรม. วิวเมือง บ้านเลขที่สวย เลขตอง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 35.98 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 16 จากทั้งหมด 45 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully furnished

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ไลฟ์ ลาดพร้าว / Life Ladprao

Project : Life Ladprao
Location : Near BTS Ha Yaek Lat Phrao and MRT Phahon Yothin
Unit size : 35.98 Sqm.
Bedroom : 1
Bathroom : 1
Selling Price : 5,600,000 MB

Private Property Tour
Personal Property Consultant
For more information :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Website : https://www.wealthinessestate.com
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

Co agent welcome *

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS Ha Yaek Lat Phrao and MRT Phahon Yothin
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.817117,100.56364

ราคา: 5,600,000 บาท

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ซ.ลาดพร้าว 18 กรุงเทพ ฯ
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ: